การแข่งขัน ฟุตบอล ทีม ชาย
วันที่
คู่ที่
เวลา
ระหว่าง/รายการ
สาย
รายการแข่ง/สนาม
ประเภท
ผล
หมายเหตุ
สถาบัน
สถาบัน
22/11/56
5
10.00
กาญจนบุรี - นครปฐม
ฟุตบอล
สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ทีม ชาย
2- 3 นครปฐมชนะ
ผู้แพ้คู่ที่ 3 พบกับ ผู้แพ้คู่ที่ 4
21/11/56
4
15.00
นครปฐม - จอมบึง
ฟุตบอล
สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ทีม ชาย
1- 3 จอมบึงชนะ
ผู้ชนะคู่ที่ 2 พบกับ ผู้แพ้คู่ที่ 1
20/11/56
1
14.00
จอมบึง - เพชรบุรี
A
ฟุตบอล
สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ทีม ชาย
1(3)- 1(4) เพชรบุรีชนะ
20/11/56
2
16.00
กาญจนบุรี - นครปฐม
B
ฟุตบอล
สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ทีม ชาย
1- 2 นครปฐมชนะ
21/11/56
3
13.00
เพชรบุรี - กาญจนบุรี
ฟุตบอล
สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ทีม ชาย
1(7) - 1(6) เพรชบุรีชนะ
ผู้ชนะคู่ที่ 1 พบกับ ผู้แพ้คู่ที่ 2
22/11/56
6
13.00
เพชรบุรี - จอมบึง
ฟุตบอล
ทีม ชาย
1(2)- 1(5) จอมบึงชนะ
ผู้ชนะคู่ที่ 3 พบกับ ผู้ชนะคู่ที่ 4
no
ชื่อ ผู้แข่งขัน
ตำแหน่ง
เหรียญ
ม.ราชภัฏเพชรบุรี
1
นายกวีพล แจ่มฤทธิ์
2
นายจักรกฤษณ์ ปันทอง
3
นายชยพล เกตุสุข
4
นายชูศักดิ์ ชุมจิตต์
5
นายนฤพล เดชเพชร
6
นายนิธิกร กำปั่นทอง
7
นายปภพ สังข์ขาว
8
นายปวราย์ ศรีจันทร์
9
นายวงศกร บังหอม
10
นายวิโรจน์ แก้วคำ
11
นายวีรศักดิ์ กายสิทธิ์
12
นายอดิศักดิ์ ชื่นใจ
13
นายอนุพล เกิดผล
14
นายอนุรักษ์ แสงสว่าง
15
นายอาทิตย์ เปลี่ยนศรี
16
นายอำนาจ ทองสุข
17
นายเรืองศักดิ์ เยียริวงศ์
ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
1
นายทวีทรัพย์ อินทรศรี
2
นายจรัญ โสสว่าง
3
นายชัยวัฒน์ ชีช่วง
4
นายชาคริต สวนผึ้ง
5
นายชาญชัย มีประเสริฐ
6
นายทศพล มูลละออง
7
นายนพคุณ แป้งหอม
8
นายนรุตม์ เขียวคำ
9
นายประนอม แย้มหมื่นไวย์
10
นายพูนศักดิ์ มาลยพันธุ์
11
นายมงคล มั่นคง
12
นายรัตนพล กำจรเกียรติกุล
13
นายวุฒิรงค์ จันทร
14
นายสนธยา ช้างเผือก
15
นายสุชาติ จันตรี
16
นายสุรศักดิ์ บุญเลิศ
17
นายสุวัฒน์ นาวงษ์
18
นายอดิศร ลาเทศ
19
นายอรรถพล บัวเบา
20
นายอริย์ธัช เหมือนจินดา
ม.ราชภัฏนครปฐม
1
นายอัษฎา ร่มโพธิ์เย็น
2
นายกรกช เรืองกาญจนสิริ
3
นายจีระพงศ์ ใหญ่ยิ่ง
4
นายธีรพล บันเทิงสุข
5
นายธีระวัช อินทร์เพช็ร
6
นายปริชยา
7
นายปรีติ ชีพนุรัตน์
8
นายปองพล เทียนวันวิสาข์
9
นายพรเทพ ศรีโสภณ
10
นายวัชระ จันทร์เที่ยง
11
นายวัฒนา นุพิมพ์
12
นายวีรภัทร ละมะณี
13
นายศิวดล ทับทิมใส
14
นายศุภวิชญ์ เอี่ยมกลิ่น
15
นายหิรัญพจน วิจิตรบรรจง
16
นายอธิป โพธิ์ทอง
17
นายเกียรติศักดิ์ พงเพา
18
นายเรวัต ทองพุก
19
นายเรืองชัย ชูธงชัย
20
นายโชคชัย เอี่ยมมงคล
ม.ราชภัฏกาญจนบุรี
1
นายกัมพล พรมมา
2
นายคงศักดิ์ สุขสม
-
3
นายจักราวุธ พานแก้ว
4
นายชนะพล สาลี
5
นายชัชวาล ไสวงาม
6
นายตะวัน แหยมเจริญ
7
นายถาวร วงษ์น้อย
8
นายธนัญชัย กระต่ายทอง
9
นายพรเจริญ สามเหล้า
10
นายภาณุเดช โหสุวรรณ
11
นายวิชัย อินทรกุล
12
นายศุภกร ศรีเพ็ญดี
13
นายศุภฤกษ์ จิตนิยม
14
นายสุรัต นาสวนจำรัส
15
นายสุวัฒชัย ถิ่นนาสวน
16
นายอนุพล ตาแล
17
นายอนุรักษ์ พรไชย
18
นายอมร อมาตยกุล
19
นายอมรศักดิ์ วิลัย
20
นายเจตบดินทร์ บุญญรัตน์
ฝ่ายประมวลผล การแข่งขัน กีฬา พ.จ.น.ก. สัมพันธ์ ครั้งที่ 36 มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรึ